

HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI

SHULE YA SEKONDARI IDODYANDOLE,

S.L.P 70,

ITIGI.

15.12.2020

JINA LA MWANAFUNZI.....

SHULE YA MSINGI

S.L.P

ITIGI.

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI IDODYANDOLE
HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI, MKOA WA SINGIDA MWAKA 2021

1. UTANGULIZI

Nina furaha kukutaarifu kwamba umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Idodyandole mwaka 2021. Shule ya sekondari Idodyandole ipo umbali wa kilomita 21 kutoka manyoni mjini. Barabara ya kuelekea HEKA.

Muhula wa kwanza wa masomo 2021 unaanza tarehe 11.01.2021. hivyo unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe 11.01.2021 hadi tarehe 17.01.2021 (ndani ya siku saba)

2. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

SARE ZA SHULE.

- i. WAVULANA ni suruali ya rangi ya damu ya mzee yenye marinda mawili iliyopindwa chini, isiyobana, viatu vyeusi vyenye kamba na soksi nyeupe. na shati jeupe lenye mikono mifupi.
- ii. WASICHANA sketi ya rangi ya damu ya mzee yenye marinda na shati jeupe la mikono mifupi. Kwa wasichana wa kiislamu wavae hijabu nyeupe na sketi ndefu yenye rangi ya damu ya mzee na shati nusu kanzu yenye mikono mirefu.
 - a. SWETA la rangi ya damu yam zee kwa jinsia zote
 - b. Sare za michezo: tisheti yenye rangi ya bluu iliyopauka (dark blue) na truck suit yenye rangi ya bluu.

iii. VIFAA VYA KUJIFUNZIA.

- Daftari kubwa (counter book) kumi (10) na kalamu za wino za kutosha na mkebe wa hesabu.
- Karatasi nyeupe (rimu) bunda moja kwa ajili ya kufanyia mazoezi na mitihani.
- Shule ni ya kutwa hivyo mzazi jitahidi kumhudumua mwanao kwa mahitaji ya kibinadamu kama chakula na malazi.

NB: mahitaji yote haya yatakaguliwa siku ya mwanafunzi kuripoti shuleni.

iv. SHERIA NA KANUNI ZA SHULE.

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sharia ya elimu na 25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebisha kwa sharia no 10 ya mwaka 1995. Aidha inazingatia miongozo yote inayotolewa na wizara ya elimu, sayansi na teknolojia yenye dhamana ya elimu nchini na ofisi ya raisi TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji wa shule. Pia ina sharia na kanuni zinazomwongoza mwanafunzi. Hivyo mzazi unaomba kumsisitiza mwanao kufuata sharia na kanuni za shule ambazo atapewa na kuzisoma kwa makini pindi tu afikapo shuleni.

- v. Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na mwanafunzi ni:
 - a. Medical examination form ambayo itajazwa na mganga mkuu wa serikali. Fomu hii itakabidhiwa kwa mkuu wa shule mara tu utakaporipoti shuleni.

NB: TAFADHALI SOMA KWA MAKINI MAELEZO NA MAAGIZO NA KUYATEKELEZA KIKAMILIFU .

KARIBU SANA KATIKA SHULE YETU

.....
MKUU WA SHULE

0762848184

