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OFISI YA RAISI TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
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ITIGI

Tarehe ………………
Jina La Mwanafunzi: ………………………………………………
K.K.
Mwalimu Mkuu
Shule ya msingi: ……………………………………………………………..
YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA SHULE YA SEKONDARI MITUNDU MWAKA 2021.
1.0 Utangulizi
Ninayofuraha kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Mitundu mwaka 2021.

2.0 Mambo muhimu ya kuzingatia 
Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021. Unatakiwa kuripoti shuleni siku ya kufungua shule bila kukosa.
2.1 Sare za shule 
(a) Wavulana 
i. Suruali mbili zenye kitambaa kizito za rangi ya damu ya mzee.
ii. Shati nyeupe mbili ya mikono mifupi (tetron)
iii. Viatu vyeusi vya ngozi  vya kufunga na kamba
iv. Sweta ya rangi ya damu ya mzee
v. Soksi nyeupe jozi mbili
Zingatia: Suruali za kubana (modo) haziruhusiwi.



(b) Wasichana
i. Sketi mbili ndefu zenye kitambaa kizito cha rangi ya damu ya mzee (Rinda box) ndefu.
ii. Shati nyeupe mbili zenye mikono mifupi
iii. Viatu vyeusi  vya ngozi vya kufunga na kamba, visiwe na kisigino kirefu.
iv. Soksi nyeupe jozi mbili.     
v. Sweta ya rangi ya damu ya mzee.

(c)  Mavazi kwa wanafunzi Waislamu:
i. Sketi ndefu 
ii. Juba linalofunika kifua
iii. Nusu kanzu isiobana urefu mapajani
iv. Soksi nyeupe

(d) Nguo za michezo kwa wanafunzi wote
Raba na nguo za michezo rangi ya bluu (jezi ya Chelsea).
2.2 Vifaa vya matumizi ya kila siku
i. Daftari kubwa 10 (counter book)
ii. English dictionary
iii. Mathematical set (Mkebe) moja
iv. Kalamu za kutosha za wino wa bluu au mweusi na penseli
v. Rimu paper moja kwa ajili ya mazoezi ya wiki, mwezi na mitihani ya nusu mhula na kumaliza mhula 

3.0 Sheria na kanuni muhimu za shule
Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebishwa kwa sheria Na.1995. Aidha, inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara ya Elimu Sayansi na Teknolojia yenye dhamana ya Elimu chini ya Ofisi ya Raisi – TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji Elimu. Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na utapewa nakala yako mara baada ya kuripoti shuleni.

i. Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa ujumla ni jambo la lazima.
ii. Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana ratiba ya shule ni lazima.
iii. Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (Preperation)
iv. Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa.
v. Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.
vi. Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule.
vii. Kuvaa sare za shule wakati wote unapotakiwa.
viii. Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na,
ix. Kutuza mali za umma.

3.1 Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule.
i. Wizi
ii. Uasherati na ushoga 
iii. Ubakaji
iv. Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine, mirungi, kuberi na kadhalika. 
v. Kupiga au kupigana 
vi. Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
vii. Kuwa mjamzito/Kupata mimba
viii. Kuoa au kuolewa
ix. Kutoa mimba 
x. Kugoma, kuchochea na kuongoza mgomo au kushiriki kuvuruga  amani na usalama wa shule au watu.
xi. Kuwa na simu ya mkononi.

4.0 Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na mwanafunzi.
i. ‘Medical Examination form’ ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa hospitali ya serikali (fomu imeambatanishwa).
ii. Maelezo ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na shule.

5.0 Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBUNI SANA MITUNDU SEKONDARI
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SIMU: 0768353130

MKUU WA SHULE

PRESIDENT’S OFFICE
REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT
MITUNDU SECONDARY SCHOOL
MEDICAL EXAMINATION FORM
(To be completed by government officer)
                                                                                                   
Student full name…………………………………………………………………………….
Age……………………………………..years………………………sex……………..…………
Stool examination…………………………………………………………….……………….
Urinalysis……………………………………………………………………………...…………
Blood count (red & white)…………………………………………………………………..…..
Syphilis test………………………………………………,……………….………………………
Spleen………………………………………………………………………..………………….
Mental condition………………………………………………………………………………
Sight……………………………………………………………………...……………………
Chest (TB)…………………………………………………………………………………………
Pregnancy………………………………………………………………………………….…..

ADDITIONAL INFORMATION: (E.g. physical defects/ impalement or chronic disease requiring special treatment/attention)
………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………
I certify that I have examined the above student and recommend that he/she is fit/unfit to pursue his/her secondary education.

Signature……………………………………….
Designation……………………………………..


Official stamp…………………………………..
Date……………………………………………..
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