JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA ITIGI.

SIMU NA.0737235630
FAX NA.
Email-ded.itigide@singida.go.tz

Mkurugenzi Mtendaji,
s.L.P. 70,
ITIGL

28 Novemba,2018

TANGAZO LA MAUZO YA VIWANJA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI
ANAPENDA KUWATANGAZIA WAKAZI, MAKAMPUNI, TAASISI ZA
SERIKALI NA ZISIZO ZA SERIKALI KUWA HALMASHAURI INAUZA

VIWANIJA VILIVYOPIMWA KATIKA MJI WA ITIGI VYENYE MATUMIZI
YA MAKAZI PEKEE, MAKAZI NA BIASHARA NA BIASHARA PEKEE
VYENYE UJAZO MBALIMBALL

VIWANJA HIVYO VINAPATIKANA KATIKA ENEO LA BANGAYEGA
PEMBEZONI KABISA MWA BARABAYA YA MANYONI-ITIGI KARIBU
KILOMETA 3 KUTOKA YATAKAPOKUWA MAKAO MAKUU MAPYA YA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGIL

VIWANJA VITAUZWA KWA MITA ZA MRABA KAMA ILIVYOAINISHWA
HAPA CHINI;

. Viwanja vya Makazi Shilingi 500/= kwa mita 1 ya mraba
2. Viwanja vya Makazi na Biashara Shilingi 750/= kwa mita 1 ya mraba
3. Viwanja vya Biashara Shilingi 1,000/= kwa mita 1 ya mraba

NB. FOMU ZA MAOMBI ZITAANZA KUTOLEWA KATIKA OFISI YA ARDHI-
HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI, KUANZIA TAREHE 03 DESEMBA 2018
MPAKA TAREHE 03 JANUARY 2019. FOMU HIZI ZITALIPIWA KIASI CHA
SHILINGI 20,000/=AMBAYO HAITARUDISHWA.

"KARIBU UJIPATIE VIWANJA KWA BEINAFUU KABISA”
IMETOLEWA NA;

PIUS SHIJA LUMENDE
MKURUGENZI MTENDAIJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI.
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