

HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI.

SHULE YA SEKONDARI SANJARANDA,

S.L.P 122,

ITIGI.

SIMU NA. 0714-817963

03/12/2020.

YAH:-MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI SANJARANDA HALMASHAURI YA WIALAYA YA ITIGI MKOA WA SINGIDA MWAKA 2021.

1. Utanguliza

Ninafuarahi kukutaarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha (KWANZA) katika shule hii mwaka 2021. Shule ya sekondari SANJARANDA ipo umbali wa km 4 kaskazini kutoka katika ofisi mpya za halmashauri ya Itigi, barabara inayokwenda Singida kupitia Mkiwa.

Muhula wa kwanza unaanza tarehe 11/01/2021. Unatakiwa kuripo kuanzia tarehe 11/01/2021. Na mwisho wa kuripoti ni tarehe 18/01/2021.

2. MAMBO YA MUHIMU YA KUZINGATIA.

2.1 Sare za shule

- i. suruali ya kijani kibichi
- ii. shati jeupe kwa wote
- iii. soksi nyeupe
- iv. sketi kijani kibichi kwa wasichana.
- v. Sweta rangi kijani kibichi kwa wote

Maelezo ya mshono sketi yenye marinda ndefu, na viatu vyeusi vyenye kamba na soksi nyeupe.

NB: Suruali yenye kubana (modo) na sketi fupi haziruhusiwi.

(a) Kwa Waislam nusu kanzu urefu mapajani na Hijab ndefu inayofunika kifua nyeupe.

(b) Sare ya michezo kwa shule hii ni truck nyeusi lazima zitakaguliwa siku ya kuripoti na tisheti ya Blue kwa wavulana na wasichana. Idadi ya kila mwanafunzi ni truck 2 na tisheti 2.

2.2 Daftari (counter book 10), kalamu, mkebe wa hesabu na rimu pepar 1(A4) kwa ajili ya mitihani na majaribio

2.3 Shule ni yakutwa hivyo mzazi jitahidi kumuhudumia mwanao kwa mahitaji ya kibinadamu kama chakula, matibabu n.k baada ya muda wa shule

3. SHERIA NA KANUNI ZA SHULE.

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya elimu na. 25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebishwa kwa sheria Na.10 ya mwaka 1995. Aidha kila mwanafunzi anapaswa kuzingatia sheria, kanuni na miongozo ya shule.

3.1 Mambo yatakayosababishwa mwanafunzi kusimamishwa au kufukuzwa shule.

- (i) Kutoa lugha chafu kwa mwanafunzi mwenzako, mwalimu au mzazi/mwanajamii (**lugha ya matusi**).
- (ii) Migomo, kumgomea kiranja, kumgomea mwalimu, kuhamasisha migomo na kugomea adhabu.
- (iii) Kudharau maagizo ya kiranja au mwalimu.
- (iv) Kupata au kutoa ujauzito
- (v) Uasherati
- (vi) Utoro wa muda mrefu.
- (vii) Kuwa katika sehemu za starehe kama vile, kwenye virabu vya pombe, disko, kwenye "**pull table**" n.k.
- (viii) Kupiga au kupigana.
- (ix) Kudharau na kutofanya mitihani.
- (x) Wizi shuleni au nje ya shule.
- (xi) Ulevi na kutumia madawa ya kulevyo.
- (xii) Kuo au kuolewa.
- (xiii) Matumizi ya simu.

3.2 Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa shuleni na mwanafunzi Medical examination form ambayo itajazwa na mganga mkuu wa Hospitali ya Serikali baada ya kupimwa. Form hii itakabidhiwa kwa mkuu wa shule mara utakaporipoti shuleni.

4. TAFADHALI SOMA KWA MAKINI MAELZO/ MAAGIZO NA KUYATEKELEZA KIKAMILIFU KARIBU SANA SANJARANDA.



.....
**MNGWALI .H. FAKI
MKUU WA SHULE
SANJARANDA.**

**MKUU WA SHULE
SANJARANDA SEC. SCHOOL
S.L.P. 122
ITIGI**

MAKUBALIANO.

Mimi.....Nimekubali kufuata na
kutii taratibu, kanuni na sheria za shule ,Sahihi ya Mwanafuzi.....

Jina la Mzazi/Mlezi.....sahihi ya mzazi

Mlezi.....Jina la Afisa mtendaji kata.....sahihi.....

PRESIDENT'S REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL
GOVERNMENT
ITIGI DISTRICT COUNCIL.

SANJARANDA SECONDARY SCHOOL,
P.O.BOX 122,
ITIGI.

DATE.....

TO THE MEDICAL OFFICER

.....
.....

REF.....

Please examine the above named boy/ girl as to his/ her fitness for studies in this school.

Eyes.....
Ears.....
Chest.....
Spleen.....
Abdomen.....
Urine.....
Blood.....



HEADMASTER

MKUU WA SHULE
SANJARANDA SEC. SCHOOL
S.L.P 122
ITIGI

MEDICAL CERTIFICATE

I have examined the above named and recommended that

.....
.....
.....
.....
.....
.....
.....
.....

Date..... Signature.....
Station..... Designation.....