

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**  
**HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI.**

SHULE YA SEKONDARI KIMADOI,  
S.L.P 62,  
**ITIGI.**

TAREHE \_\_\_\_\_

**HW/ITG/S.2033/G.70/14**

**KWA MZAZI WA \_\_\_\_\_**

\_\_\_\_\_  
\_\_\_\_\_

**K.K**

MWALIMU MKUU

SHULE YA MSINGI \_\_\_\_\_

**MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KIMADOI.**

Ninayofuraha kukujulisha kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na shule ya sekondari Kimadoi kidato cha kwanza mwaka 2021, Shule inakupongeza hongera.

**1. MAMBO MUHIMU**

Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021 unatakiwa kufika shuleni na mzazi wako siku ya kufungua shule bila kukosa.

**2. SARE ZA SHULE**

**(a) WAVULANA**

- (i) Suruali mbili kitambaa cha light bluu (bluu bahari)
- (ii) Shati nyeupe mbili mikono mifupi (tetron)
- (iii) Viatu vyeusi vya ngozi pair mbili vya kufunga na kamba na visiwe na kisigino kirefu.
- (iv) Sweta la bluu.
- (v) Soksi nyeupe pair mbili
- (vi) Suruali ya modo haitakiwi

**(b) WASICHANA.**

- (i) Sketi mbili kitambaa cha light blue (bluu bahari) rinda box ya nane) rinda nane) ndefu ifunike soksi
- (ii) Shati nyeupe mbili mikono mifupi.
- (iii) Viatu vyeusi vya ngozi pair mbili vya kufunga na kamba na visiwe na kisigino kirefu.
- (iv) Soksi nyeupe jozi mbili
- (v) Sweta la bluu.

**(c) KWA WALE WANAOVAA HIJABU.**

- (i) Juba refu linalo funika kifua
- (ii) Sketi ndefu
- (iii) Nusu kanzu ndefu inayokaribia na magoti na isiwe ya kubana mwili
- (iv) Soksi nyeupe za kawaida zisiwe ndefu sana au fupi sana

**(d) WANAFUNZI WOTE**

- (i) Raba na nguo za michezo rangi ya blue / track suit ya blue/kama jezi ya chelsea

**(e) VIFAA VYA MATUMIZI YA KILA SIKU**

- (i) Daftari kumi (**counter book quire 3**) za kuandikia, kalamu, penseli, kifutio na mkebe wa vifaa vya hisabati.
- (ii) Ream paper moja yenye karatasi mia tano/ A4

**NB:** Hatua kali za kisheria zitachukuliwa kwa mzazi atakayemchelewesha kuripoti mwanafunzi wiki mbili baada ya shule kufunguliwa.

---

**MKUU WA SHULE**

**SIMU NA. [MKUU**

**0767100990]/[MAKAMU0762691124]/[MLEZI0757411468]**