

**HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI
FOMU YA MAREJESHO YA MASURUFU**

1. Jina la Afisa :
2. Cheo:
3. Idara :
4. Kiwango cha Mshahara :
5. Cheki Na.....
6. Kumb. Ya Hati ya Malipo (PV) Na.....
7. Jina la Akaunti:.....
8. Nathibitisha kwamba nimetumia jumla ya Shs.....
kwa mchanganuo ufuatao:-

Namba ya Stakabadhi	Tarehe ya Stakabadhi	Kifungu cha Malipo (Mfano – Dizeli)	Namba ya Kifungu	Kiasi Shs.
JUMLA				

Nathibitisha kuwa nilitumia kiasi tajwa hapo juu kama ilivyokusudiwa.

Saini:..... Tarehe:.....

Mwidhinishaji – Mweka Hazina

Kwa maelezo hapo juu nathibitisha/sithibitishi marejesho ya masurufu hayo kwa sababu zifuatazo:-

Saini:..... Tarehe:.....