



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI  
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya)



SIMU NA.0737235630

Email- ded.itigidc@singida.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,  
Halmashauri ya Wilaya ya Itigi  
01 Barabara ya Halmashauri  
S.L.P 70,  
43483 ITIGI - SINGIDA.

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. HW/ITG/S1/22 VOL III/115

07 Juni, 2023.

Kwa wananchi wote

**TANGAZO LA KUITWA KAZINI**

Kwa mujibu wa kanuni ya 22 (1-2) ya kanuni za uendeshaji wa shughuli za Sekretarieti ya Ajira za Mwaka 2021 kama zilivyorekebishwa kupitia gazeti la Serikali Na 580 la Mwaka 2022, inaainisha kutumika Kanzidata ya waliofaulu Usaili lakini hawakuweza kupangiwa Vituo vya kazi pale itakapotokea fursa ya Ajira.

2 Kwa mujibu wa maelekezo hayo wafuatao walifaulu Usaili wa nafasi ya Mtunza kumbukumbu II ambao walikuwepo kwenye Kanzidata kama ifuatavyo:-

1. LONING'O SAREYO MOLLEL
2. MARYAM MWANGOBOLA
3. MAGRETH MORIS BEDA

3 Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya ya Itigi inawatangazia wasailiwa hao kwa nafasi ya Mtunza kumbukumbu II kuripoti kazini mara moja kwa ajili ya maelekezo ya Ajira

*John K. Mgalula II*

John K. Mgalula

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)**

**MKURUGENZI MTENDAJI**

**HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI**