



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya)



SIMU NA 0737235630

Email- ded.itigidc@singida.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,
Halmashauri ya Wilaya ya Itigi
01 Barabara ya Halmashauri
S.L.P 70,
43483 ITIGI - SINGIDA.

Unapojibu tafadhali taja.

Kumb. Na. HW/ITG/S1/22 VOL III/110

27 Aprili, 2023.

Kwa wananchi wote

KUFUTA TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Rejeani somo tajwa hapo juu.

Kwa barua hii nawafahamisha kwamba Mkurugenzi hajatoa Tangazo la Ajira lenye kumb Na. HW/ITG/S 1/22 VOL.III/109 la tarehe 17/04/2023 Tangazo hilo linafutwa na halijatolewa na Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya hivyo linatakiwa kupuuzwa na endapo atatoa Tangazo litaonekena kwenye tovuti ya Halmashauri ya Wilaya.

John K. Mgalula

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI**