

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI



Simu Na: 0737235630

Nukushi:

Barua pepe: ded.itigidc@singida.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Itigi,
01 Barabara ya Halmashauri
S.L.P. 70,
43483 ITIGI

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. HW/ITG/S1/12 VOL. VI/30

08 Desemba, 2022

Kwa Wananchi wote

TANGAZO LA WALIOFAULU USAILI WA MAHOJIANO WA WATUNZA
KUMBUKUMBU II ULIOFANYIKA TAREHE 23/11/2022

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya Itigi inapenda kuwatangazia wasailiwa wote wa kada ya Mtunza Kumbukumbu II waliofanya usaili wa mahojiano tarehe 23/11/2022 kuwa waliofaulu usaili huo ni kama ifuatavyo:-

1. NURUENEZA F. ALKADI
2. MAULIDI HASSANI SHIMBA
3. LUCIA OCTRANUS MLANGIRA

Ofisi inawapongeza waliofaulu usaili huu wasailiwa waliofaulu wanatakiwa kuripoti haraka iwezekanavyo kukamilisha taratibu za Ajira

John K. Mgalula

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI**