

HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI - RASMI YA RATIBA YA NJIA NA MIRADI ITAKAYOPITIWA NA MBIO ZA MWENGE WA UHURU TAREHE 14/08/2022

TAREHE	UMBALI (KM)	MUDA	MAHALI	TUKIO	MUHUSIKA
14.08.2022	0	12:00-12:30 Asubuhi	Gurungu	Viongozi wa Wilaya na Halmashauri kuwasili na burudan mbalimbali	Mkurugenzi Mtendaji (W)
		12:30-01:30	Gurungu	Kupokea Mwenge wa Uhuru kutoka Wilaya ya Ikungi.	Mkuu wa Wilaya
		01:30-01:40	Gurungu	Mwenge wa uhuru kuondoka eneo la Mapokezi kuelekea mradi wa maji kijiji cha Gurungu	Mkuu wa Wilaya
		01:40-02:40	Gurungu	Mwenge wa Uhuru kuweka jiwe la msingi mradi wa maji Gurungu	Kiongozi wa Mbio za Mwenge
	20	02:40-03:00	Gurungu	Mwenge wa Uhuru kuondoka Gurungu kuelekea Shule ya Sekondari Kimadoi	Mkuu wa Wilaya
	0	03:00-03:30	Itigi Mjini	Mwenge wa uhuru kuzindua vyumba vitatu vya madarasa Shule ya Sekondari Kimadoi	Kiongozi wa Mbio za Mwenge
	0	03:30-04:10	Itigi Mjini	Chai - Shule ya Sekondari Kimadoi	Mkuu wa Wilaya
	23	04:10-04:35	Itigi Mjini		Mwenge wa Uhuru kuondoka Shule ya Sekondari Kimadoi kuelekea Kitaraka
	23	04:35-05:25	Kitaraka	Kuweka jiwe la msingi shule ya sekondari ya Kitaraka	Kiongozi wa Mbio za Mwenge
	50	05:25-06:05	Kitaraka	Mwenge wa Uhuru kuondoka Shule ya Sekondari kuelekea kijiji cha Itagata	Mkuu wa Wilaya
	0	06:05-06:20	Itagata	Mwenge wa Uhuru kutembelea mabanda ya Lishe, UKIMWI na Malaria	Kiongozi wa Mbio za Mwenge
	0	06:20-06:35	Itagata	Ujumbe wa Mwenge	Kiongozi wa Mbio za Mwenge
	20	06:35-06:55	Itagata	Mwenge wa Uhuru kuondoka kuelekea Shule ya Sekondari Mitundu	Mkuu wa Wilaya
	0	06:55-07:10	Mitundu	Kutembele kiabu ya kupinga rushwa na kuizindua	Kiongozi wa Mbio za Mwenge.
0.5	07:10-07:15	Mitundu	Mwenge wa Uhuru kuondoka Shule ya Sekondari Mitundu kuelekea kituo cha Afya Mitundu	Kiongozi wa Mbio za Mwenge.	
0	07:15-07:45	Mitundu	Mwenge wa Uhuru kuweka jiwe la msingi Jengo la upasuaji la mama na mtoto.	Kiongozi wa Mbio za Mwenge.	
1	07:45-07:50	Mitundu	Mwenge wa uhuru kuondoka kituo cha Afya Mitundu kuelekea Ukumbi wa Masista kwa chakula	Mkuu wa Wilaya	
15.08.2022	0	07:50-08:40	Mitundu	CHAKULA CHA MCHANA – UKUMBI WA MASISTA MITUNDU	Mkuu wa Wilaya
	0.5	08:40-08:45	Mitundu		Kuondoka ukumbi wa chakula wa Masista kuelekea eneo la mkesha
	0	08:45-09:00	Mitundu	Kutembelea banda la Sensa	Kiongozi wa Mbio za Mwenge.
		09:00-09:15	Mitundu	Kusoma Risala ya Utii kwa Mhe. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania	Mkuu wa Wilaya
		09:15-09:30	Mitundu	Utambulisho	Mkuu wa Wilaya
		09:30-09:45	Mitundu	Zawadi	Mkuu wa Wilaya
		09:45-01:00	Mitundu	Burudani mbalimbali	Mkuu wa Wilaya
		01:00-02:00 Usiku	Mitundu	CHAKULA CHA JIONI	Mkuu wa Wilaya
	0	02:00-11:30 Alifajiri	Mitundu	Burudani mbalimbali	Mkuu wa Wilaya
		11:30-12:15	Mitundu	CHAI YA ASUBUHI	Mkuu wa Wilaya
	108	12:15-01:50	Mitundu	Kuondoka Mitundu kuelekea Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni kukabidhi Mwenge wa Uhuru kijiji cha Itetema	Mkuu wa Wilaya
	0	01:50-02:30 Asubuhi	Manyoni	Makabidhiano ya Mwenge wa Uhuru	DED ITIGI/DED MANYONI