JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI

(BaruazotezitumwekwaMkurugenziMtendajiWilaya)

OfisiyaMkurugenziMtendaji (W),
Barua pepe: ded.itigidc@singida.go.tz S.L.P. 70,
TGl

Kumb. Na.HW/ITG/E3/4/193 Tarehe: 11/09/2024

TANGAZO

Msimamizi wa Uchaguzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Itigi anawatangazia Watumishi wa Umma wote
nafasi za kazi kwa ajili ya shughuli za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa utakaofanyika tarehe 27 Novemba,
2024.

1. Nafasi zinazotangazwa:-
(@) Msimamizi wa Kituo
(b) Afisa Mwandikishaji wa Wapiga kura

2. Sifa zinazotakiwa
(a) Asiwe na dhamana au uongozi katika chama chochote cha siasa
(b) Awe ni Mtumishi katika Utumishi wa Umma (Public Service).
(c) Awe Mwadilifu.

3. Namna ya kuandika barua
e Barua zote ziandikwe kwa mkono
Barua iandikwe majina kamili yanayotumika katika Utumishi
Barua itaje nafasi ya kazi unayoomba.
Barua itaje cheo katika Utumishi wa Umma
Barua itaje kituo cha kazi
Barua iwe na anuani kamili ikiwva na namba ya simu inayopatikana wakati wote
Barua iambatishwe na maelezo binafsi (CV)
Barua ziwasilishwe kwa mkono masijala ya wazi ya Mkurugenzi Mtendaji Itigi.
Barua iandikwe kwa:
Msimamizi wa Uchaguzi,
Halmashauri ya Wilaya ya Itigi,
S.L.P 70, ITIGI.

4. Mwisho
Mwisho wa kupokea barua hizo ni tarehe 17 Septemba, 2024 siku ya Jumanne saa 9.30 Alasiri.
Tangazo hili limetolewa na:
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